Chuyến đi của xe buyt thanh hóa triệu sơn năm 2024
Danh sách, lộ trình, lịch trình các tuyến xe buýt tại Thanh Hóa mới nhất, chi tiết nhất năm 2024 được cập nhật trên Thời Đại. Show
Lịch trình các tuyến xe buýt tại Thanh HóaLộ trình, lịch trình các tuyến xe buýt tại Thanh Hóa. Mới nhất, chi tiết nhất năm 2024Tuyến số 01: Ga Thanh Hóa – Nhà thờ Sầm Sơn – Cảng HớiLộ trình: Ga Thanh Hóa-Quảng trường Lam Sơn-Ngã tư Hạc Thành-Đại Lộ Lể Lợi-Bưu điện tỉnh-Chợ Vườn Hoa-Đông Hương-Ngã ba QL47 với Đại lộ Lê Lợi-Ngã ba Lệ Môn -Ngã ba Môi –Trường kỹ thuật PTTH (Quảng Thọ)-Chợ Sầm Sơn-UBND thị xã Sầm Sơn-Ngã tư Nguyễn Du+Bà Triệu-Nhà thờ Sầm Sơn-Cảng Hới vàngược lại. Thời gian: 5h – 19h00 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 02: Vĩnh Lộc – TP Thanh Hóa – Sầm SơnLộ trình: Bến xe Vĩnh Lộc -Kiểu –Vạn Hà-Rừng Thông-Núi1-Ngã ba Phú Sơn–Bến xe phía Tây –ChợTây Thành-Nhà liên sở-Bờ hồ-KS. Quang Trung-Cầu cốc-Nước mắm Thanh Hương-Đại học Hồng Đức-Khu SOS-Ngã ba đường tránh 1A-Khu CN Lệ Môn-Ngã ba Môi-Bãi Tắm A Sầm Sơn và ngược lại. Thời gian: 5h – 19h35 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 03: Hàm Rồng – Khu KT Nghi SơnLộ trình: Hàm Rồng -Ngã ba Đình Hương -Bưu điện tỉnh-Chợ Nam Thành -Cầu Quán Nam -thị trấn Lưu Vệ -Cống trúc –Ghép -Chợ Kho–Còng -Khu KT Nghi Sơn -Cầu Hổ và ngược lại Thời gian: 4h45 – 18h20 Giãn cách: 10 phút/chuyến Tuyến số 04: TP. Thanh Hóa –Dân Lực –TT Lam Sơn –thị trấn Thường Xuân (huyện Thường Xuân).Lộ trình: Đại học Hồng Đức I – Cầu Quán Nam- Bệnh viện Nhi – Bến xe phía Nam – Ngã ba Voi – Ngã 4 Võ Nguyên Giáp – Đường mới Quảng Hưng – Công ty TNHH Hoa Dũng – Đại học Hồng Đức II – Làng SOS – Big C Thanh Hóa – Chợ Vườn Hoa – Bưu điện Tỉnh – Ngã tư Nguyễn Trãi – Chợ Tây Thành – Bến xe Phía Tây – Chợ Phú Thọ – Ngã tư Phú Sơn – Nhồi – Chợ Rừng Thông – Bệnh viện Đông Sơn – Ngã ba Cầu Thiều – Ngã tư Triệu Sơn – Ngã tư Dân Lực – Chợ Đà – Chợ Sao Vàng – Thị trấn Lam Sơn (Thọ Xuân) – Ngã ba Mục Sơn -Cầu Bái Thượng – Thị trấn Thường Xuân và ngược lại. Thời gian: 5h – 20h00 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 05: Bỉm Sơn -Đại học Hồng Đức(TP. Thanh Hóa).Lộ trình: Đại học Hồng Đức I – Cầu Quán Nam- Bệnh viện Nhi – Bến xe phía Nam – Ngã ba Voi – Ngã 4 Võ Nguyên Giáp – Đường mới Quảng Hưng – Công ty TNHH Hoa Dũng – Đại học Hồng Đức II – Cầu Cốc – Chợ Vườn Hoa – Bưu điện Tỉnh – Bến xe phía Bắc – Bệnh viện Hợp Lực – Tượng đài TNXP – Cầu Hoàng Long – Cầu Tào – Ga Nghĩa Trang – Quán Dốc – Thị trấn Lèn – Km 0 QL 217 – Bệnh viện Hà Trung – Cầu Cừ – Thị xã Bỉm Sơn – Khu Công Nhân – Chợ Ruồi – Cổng 1 nhà máy Xi măng Bỉm Sơn và ngược lại Thời gian: 5h – 18h45 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 06: TP. Thanh Hóa -Hoằng Quang –TT Bút Sơn –Hoằng Phụ (Hoằng Hóa).Lộ trình: Cầu Voi – Bệnh viện tỉnh – Ngã ba voi – Nguyễn Trãi – BX Phía Tây – Ga – Cầu Hạc – Hoằng Long – Hoằng Quang – TT Bút Sơn – Chợ Vực – Hoằng Phụ và ngược lại. Thời gian: 5h – 19h00 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 07: TP Thanh Hóa -Hà Trung -Ngã ba Hồ Vương (Nga Sơn).Lộ trình: Cầu Quán Nam -Bến xe phía Nam –Bến xe phía Bắc –Ngã 3 Nghĩa Trang –Thị trấn Lèn –Hà Trung –Nga Liên (Nga Sơn) và ngược lại Thời gian: 5h15 – 18h35 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 08: TP Thanh Hóa -Hà Trung-Vĩnh Lộc-Thạch ThànhLộ trình: Đại học Hồng Đức I – Cầu Quán Nam- Bệnh viện Nhi – Bến xe phía Nam – Ngã ba Voi – Ngã 4 Võ Nguyên Giáp – Đường mới Quảng Hưng – Công ty TNHH Hoa Dũng – Đại học Hồng Đức II – Cầu Cốc – Chợ Vườn Hoa – Bưu điện Tỉnh – Bến xe phía Bắc – Bệnh viện Hợp Lực -Tượng đài TNXP – Cầu Hoàng Long – Cầu Tào – Ga Nghĩa Trang – Quán Dốc – Thị trấn Lèn – Km 0 QL 217 – Xã Hà Đông – Xã Hà Lĩnh – Vĩnh Hùng – Thị trấn Vĩnh Lộc – Thị trấn Kim Tân (Thạch Thành) và ngược lại. Thời gian: 5h – 18h45 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 10: TP Thanh Hóa – Dân Lực – TT Thọ XuânLộ trình: Công viên Hội An –Đại Lộ Lê Lợi –Đường Hạc Thành –Đường Nguyễn Trãi –Cầu Thiều –Dân Lực –TT Thọ Xuân và ngược lại Thời gian: 5h15 – 18h35 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 11: TP Thanh Hóa –Đa Lộc (Hậu Lộc)Lộ trình: Cầu Quán Nam -Bến xe phía Nam –Bến xe phía Bắc –Ngã 3 Nghĩa Trang –Thị trấn Hậu Lộc –Minh Lộc –Đa Lộc (Hậu Lộc) và ngược lại Thời gian: 5h15 – 18h35 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 13: TP Thanh Hóa-Khu KT Nghi Sơn-Cảng Nghi SơnLộ trình: TP. Thanh Hóa-Lưu Vệ-Chợ Kho-Khu KT Nghi Sơn-Cầu Hổ-Mai Lâm-Cảng Nghi Sơn và ngược lại. Thời gian: 4h45 – 18h20 Giãn cách: 10 phút/chuyến Tuyến số 14: Sầm Sơn –TP. Thanh Hóa –Vĩnh Lộc -Suối cá Cẩm LươngLộ trình: Xã Quảng Cư (TX Sầm Sơn)-Đường Thanh Niên-Bãi Tắm C,B,A-Chợ Cột Đỏ-Ngã ba Môi-KCN Lễ Môn-TP. Thanh Hóa-Rừng Thông-QL45-Ngã Ba Chè-Thị trấn Quán Lào-Kiểu-Thị trấn Vĩnh lộc-Bến xe Vĩnh Lộc-Thành nhà Hồ-QL217-Eo Lê-Cẩm Phong-Đường Hồ Chí Minh-Thị trấn Cẩm Thủy-Suối Cá Cẩm Lương. Thời gian: 5h – 19h35 Giãn cách: 20 phút/chuyến Tuyến số 16: TP Thanh Hóa -Nông Cống -Như ThanhLộ trình: Khu đô thị Bình Minh -Bưu điện tỉnh -Ngã ba Voi –Cầu voi –Yên Thái –Cầu Quan –Nông Cống –Như Thanh và ngược lại. |